เปิดแล้ว “The Barrel Chiang Mai” แหล่งรวมเครื่องดื่มครบจบที่เดียว
เปิดแล้วอย่างเป็นทางการ กับร้าน “The Barrel” ร้านไวน์และเครื่องดื่มต่างๆ แบบครบวงจรในที่เดียว โดยในงานเปิดร้านอย่างเป็นทางการ มี Mr.Walter Giomi, Riedel & Italian Wine Manager กล่าวเปิดงาน และ Mr.Gert Lehmann , Nicolas Feuillatte Brand Ambassador เปิดแชมเปญขวดใหญ่ ขนาด 3 ลิตร จาก Nicolas Feuillatte แบรนด์แชมเปญที่ขายดีที่สุดในฝรั่งเศส พร้อมมีแขกผู้มีเกียรติมาร่วมแสดงความยินดีมากมาย
![](http://www.feel-donlinenews.com/wp-content/uploads/2020/11/726009.jpg)
![](http://www.feel-donlinenews.com/wp-content/uploads/2020/11/IMG_9057.jpg)
![](http://www.feel-donlinenews.com/wp-content/uploads/2020/11/IMG_9059.jpg)
![](http://www.feel-donlinenews.com/wp-content/uploads/2020/11/IMG_9066.jpg)
![](http://www.feel-donlinenews.com/wp-content/uploads/2020/11/726005.jpg)
![](http://www.feel-donlinenews.com/wp-content/uploads/2020/11/726001.jpg)
![](http://www.feel-donlinenews.com/wp-content/uploads/2020/11/726008.jpg)
ร้าน The Barrel Chiang Mai เป็นสาขาที่ 6 ในประเทศไทย โดยตั้งอยูที่ Alexa Hostel ถนนนิมมานเหมินท์ ซอย 3 เปิดบริการทุกวัน เวลา 10.00-24.00 น. สามารถสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ โทรศัพท์ 081-9378775 หรือที่ FB: The Barrel Chiang Mai